วันที่ 10 เมษายน 2567 สสจ. พิษณุโลก ดำเนินงานคุ้มครองผู้บริโภคด้านอาหารปลอดภัย เทศกาลสงกรานต์ ภายในงานมหกรรมอาหารและของที่ระลึกจังหวัดพิษณุโลก ประจำปี 2567 Post Views: 121 Post navigationPreviousPrevious post:สสจ.พิษณุโลก ลงตรวจประเมินมาตรฐานความปลอดภัยด้านยา ณ โรงพยาบาลวังทอง และ PCU ร่วมใจNextNext post:สสจ.พิษณุโลกตรวจสถานที่ผลิตอาหารขอเพิ่มประเภทการผลิต